Ujuzi Initiative

Ukurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unapitiwa upya. Ikiwa kuna jambo lisiloeleweka, toleo la Kiingereza ndilo litakalozingatiwa. Soma kwa Kiingereza

Sera

Sera ya michango na urejeshaji fedha

Jinsi michango inavyoshughulikiwa, kutolewa risiti, kutumika na kurejeshwa.

Toleo 1.0, linatumika kuanzia 25 Septemba 2026

Jinsi michango inavyoshughulikiwa

Michango ya mtandaoni hushughulikiwa na watoa huduma za malipo wenye leseni: Snippe (pesa kwa simu) na DPO Pay (kadi). Michango hutozwa kwa shilingi za Tanzania au dola za Marekani, kama inavyoonyeshwa kabla ya kulipa. Kiasi kinachoonyeshwa kwa sarafu nyingine ni makadirio. Mchango hurekodiwa tu pale mtoa huduma anapouthibitisha.

Risiti

Kila mchango uliothibitishwa hupata risiti yenye namba kwa barua pepe (na kwa SMS pale namba ya simu inapotolewa), ikiwa na msimbo wa uhakiki ambao mtu yeyote anaweza kuukagua kwenye tovuti yetu. Risiti zinapatikana pia kwenye "Michango yangu".

Jinsi michango inavyotumika

Michango kwa mfuko uliotajwa (mchango wenye masharti) hutumika kwa madhumuni hayo pekee. Michango kwa "Penye uhitaji mkubwa zaidi" hugawiwa na Ujuzi Initiative chini ya udhibiti wake wa ndani. Ikiwa madhumuni ya mchango wenye masharti hayawezi kutimizwa tena, tutawasiliana nawe kabla ya kutumia mchango wako kwingineko. Daftari letu la wazi la fedha linaripoti fedha zilizopokelewa na zilizotengwa kwa kila mfuko.

Kulipia ada

Unaweza kuchagua kuongeza asilimia ndogo ili kulipia ada za watoa huduma za malipo. Kiasi hiki huonyeshwa kabla ya kulipa na hupokelewa kama sehemu ya mchango wako.

Michango ya kila mwezi

Michango ya kila mwezi haitozwi kiotomatiki. Tunakukumbusha kila mchango unapofika wakati wake; unachangia kwa mguso mmoja na unaweza kusitisha kwa muda au kusimamisha wakati wowote.

Urejeshaji fedha

Ikiwa ulichangia kimakosa, ulichangia kiasi kisicho sahihi, au ulitozwa mara mbili, wasiliana nasi ndani ya siku 30 kupitia contact@ujuziinitiative.or.tz ukitaja namba ya kumbukumbu ya mchango wako. Tunarejesha fedha kupitia njia ya malipo uliyotumia awali; gharama za mtoa huduma zinaweza kutozwa. Risiti ya mchango uliorejeshwa hubatilishwa.

Utambuzi na faragha

Wewe ndiye unayechagua kama jina lako, taasisi yako au hakuna kitu kitaonekana kwenye ukuta wetu wa wachangiaji. Hatuuzi kamwe taarifa za wachangiaji. Tazama taarifa yetu ya faragha.

Michango tunayoweza kukataa

Tunaweza kukataa mchango unaokinzana na dhima au maadili yetu, wenye masharti tusiyoweza kuyakubali, au unaoibua wasiwasi kuhusu chanzo chake.

Shiriki nasi Changia