Ukurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unapitiwa upya. Ikiwa kuna jambo lisiloeleweka, toleo la Kiingereza ndilo litakalozingatiwa. Soma kwa Kiingereza
Ulinzi na usalama wa washiriki na ufichuaji wa maovu
Toa taarifa ya wasiwasi kwa usalama
Ikiwa kuna jambo linalokutia wasiwasi kuhusu mwenendo wa mtu yeyote anayehusiana na Ujuzi Initiative — kwa mwanafunzi, mtoto, mfanyakazi mwenzake au fedha zetu — tujulishe. Ni msimamizi wetu wa ulinzi na usalama wa washiriki pekee atakayeisoma.
Ikiwa mtu yuko hatarini sasa hivi, piga simu Polisi kwa namba 112 au Simu ya Taifa ya Msaada kwa Mtoto kwa namba 116 (bure, saa 24). Fomu hii haifuatiliwi saa zote.