Ujuzi Initiative

Ukurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unapitiwa upya. Ikiwa kuna jambo lisiloeleweka, toleo la Kiingereza ndilo litakalozingatiwa. Soma kwa Kiingereza

Simulizi

Simulizi za mabadiliko

Zinasimuliwa kwa ridhaa ya wahusika. Majina na picha hutolewa tu pale mhusika anapokubali, na ridhaa hiyo inaweza kuondolewa wakati wowote.

Simulizi za kwanza zinakusanywa

Kadri makundi yetu ya kwanza yanavyojifunza na kupata kipato, tutashiriki safari zao hapa — kila mara kwa ridhaa yao.

Shiriki nasi Changia