Ujuzi Initiative

Ukurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unapitiwa upya. Ikiwa kuna jambo lisiloeleweka, toleo la Kiingereza ndilo litakalozingatiwa. Soma kwa Kiingereza

Shiriki nasi

Omba mafunzo ya ujuzi wa kidijitali

Tueleze kidogo kukuhusu. Tutawasiliana nawe kundi la mafunzo litakapofunguliwa katika mkoa wako, pamoja na tarehe, ukumbi na msaada wowote unaopatikana wa usafiri, data au vifaa.

Kuhusu wewe

Tutakufikia kwa SMS ikiwa huna barua pepe.

Historia yako

Tenganisha kwa koma, k.m. usanifu, uingizaji data, masoko.

Angalau herufi 20.

Ujumuishaji (si lazima)

Maswali haya yanatusaidia kufikia malengo yetu ya ujumuishaji na kupanga msaada, kama vile kumbi zinazofikika kwa urahisi. Kujibu ni hiari yako kabisa na hakuathiri vibaya maombi yako kwa namna yoyote.

Shiriki nasi Changia