Ujuzi Initiative

Ukurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unapitiwa upya. Ikiwa kuna jambo lisiloeleweka, toleo la Kiingereza ndilo litakalozingatiwa. Soma kwa Kiingereza

Shiriki nasi

Kuna nafasi yako katika kazi hii

Jifunze nasi, shiriki ujuzi wako, fungua milango kwa wengine, au gharimia kundi lijalo la mafunzo. Kila nafasi ina umuhimu.

Omba mafunzo

Ujuzi wa kidijitali, kazi huru na stadi laini, pamoja na mshauri na msaada wa kupata kazi yako ya kwanza yenye malipo.

Omba

Jitolee

Saidia katika mafunzo, uhamasishaji, matukio, maudhui au utawala — ana kwa ana au mtandaoni.

Jitolee

Kuwa mshauri

Mwongoze mfanyakazi huru mpya katika kuandaa wasifu wake, kumpata mteja wa kwanza na kupata kazi ya kwanza yenye malipo.

Kuwa mshauri

Shirikiana nasi

Dhamini kundi la mafunzo au kituo, changia vifaa, tangaza kazi halisi kwa wahitimu, au shirikiana nasi katika utafiti.

Anzisha mazungumzo

Changia

Changia mara moja au kila mwezi kwa pesa kwa simu au kadi. Kila mchango hupewa risiti na huripotiwa.

Changia

Eneza habari

Tufuatilie, shiriki simulizi zetu, na mwambie kijana kuhusu kundi letu lijalo la mafunzo.

Pata taarifa

Zilizo wazi sasa

Fursa zilizopo

Fursa zote

Nafasi ya mshauri Iko wazi hadi ijazwe

Washauri wa kujitolea kwa wafanyakazi huru wapya

Shiriki unachokijua. Mwongoze mfanyakazi huru mpya katika kuandaa wasifu wake, mazungumzo yake ya kwanza na wateja na kazi zake za kwanza zenye malipo.

Online, or in your region Muda unaonyumbulika, takriban saa mbili kwa wiki

Kundi la mafunzo Iko wazi hadi ijazwe

Onyesha nia yako: mafunzo ya ujuzi wa kidijitali 2026/27

Makundi mapya ya mafunzo yanapangwa. Jisajili sasa ili uwe miongoni mwa wa kwanza kujulishwa nafasi zitakapofunguliwa katika mkoa wako.

Tanzania — community hubs and online Mafunzo ya muda usio kamili

Shiriki nasi Changia