Ujuzi Initiative

Ukurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unapitiwa upya. Ikiwa kuna jambo lisiloeleweka, toleo la Kiingereza ndilo litakalozingatiwa. Soma kwa Kiingereza

Habari

Habari na taarifa mpya

Kinachoendelea katika programu zetu, ubia wetu na jamii tunazofanya nazo kazi.

Tangazo

Matangazo

Karibu kwenye tovuti yetu mpya

Makazi yetu mapya mtandaoni yanaleta pamoja kila tunachofanya: programu, njia za kuchangia, maombi ya mafunzo na kujitolea, na daftari la wazi la fedha tulizokabidhiwa.

Dakika 1 ya kusoma

Shiriki nasi Changia