Ujuzi Initiative

Ukurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unapitiwa upya. Ikiwa kuna jambo lisiloeleweka, toleo la Kiingereza ndilo litakalozingatiwa. Soma kwa Kiingereza

Shiriki nasi

Kuwa mshauri

Mshirikishe mfanyakazi huru mpya unachokijua. Takriban saa mbili kwa wiki, mtandaoni au ana kwa ana, kwa angalau miezi mitatu.

Kuhusu wewe
Uzoefu wako

Tenganisha kwa koma, k.m. usanifu, uingizaji data, masoko.

Angalau herufi 20.

PDF au Word, hadi MB 5. Huhifadhiwa kwa faragha, na huonwa tu na timu inayopitia maombi.

Ujumuishaji (si lazima)

Maswali haya yanatusaidia kufikia malengo yetu ya ujumuishaji na kupanga msaada, kama vile kumbi zinazofikika kwa urahisi. Kujibu ni hiari yako kabisa na hakuathiri vibaya maombi yako kwa namna yoyote.

Shiriki nasi Changia