Ujuzi Initiative

Ukurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unapitiwa upya. Ikiwa kuna jambo lisiloeleweka, toleo la Kiingereza ndilo litakalozingatiwa. Soma kwa Kiingereza

Fursa

Kazi, mialiko na makundi ya mafunzo

Nafasi za kazi, ushauri elekezi, nafasi za kujitolea na za ushauri, makundi ya mafunzo, zabuni na mialiko ya kuwasilisha mapendekezo. Hatutozi kamwe ada yoyote ya kuomba.

Nafasi ya mshauri Iko wazi hadi ijazwe

Washauri wa kujitolea kwa wafanyakazi huru wapya

Shiriki unachokijua. Mwongoze mfanyakazi huru mpya katika kuandaa wasifu wake, mazungumzo yake ya kwanza na wateja na kazi zake za kwanza zenye malipo.

Online, or in your region Muda unaonyumbulika, takriban saa mbili kwa wiki

Kundi la mafunzo Iko wazi hadi ijazwe

Onyesha nia yako: mafunzo ya ujuzi wa kidijitali 2026/27

Makundi mapya ya mafunzo yanapangwa. Jisajili sasa ili uwe miongoni mwa wa kwanza kujulishwa nafasi zitakapofunguliwa katika mkoa wako.

Tanzania — community hubs and online Mafunzo ya muda usio kamili

Shiriki nasi Changia