Ujuzi Initiative

Ukurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unapitiwa upya. Ikiwa kuna jambo lisiloeleweka, toleo la Kiingereza ndilo litakalozingatiwa. Soma kwa Kiingereza

Changia

Mchango wako unageuza ujuzi kuwa riziki

Gharimia nafasi za mafunzo, washauri, vifaa na intaneti kwa vijana, wanawake na jamii zisizofikiwa ipasavyo nchini Tanzania.

Mara ngapi?

Tutakukumbusha kila mwezi kwa kiungo cha kuchangia kwa mguso mmoja. Hakuna kinachotozwa kiotomatiki, na unaweza kusitisha kwa muda au kusimamisha wakati wowote.

Kiasi gani?

Mchango mdogo zaidi mtandaoni ni .

≈ (makadirio)

Mchango uelekezwe wapi?

Mfuko uliotajwa hutumika kwa madhumuni hayo pekee. “Penye uhitaji mkubwa zaidi” hutuwezesha kugawa fedha chini ya udhibiti wetu wa ndani.

Ungependa kulipa vipi?

Michango kwa dola za Marekani inahitaji malipo ya kadi, ambayo yanaandaliwa kuanza kutumika. Kwa sasa tafadhali changia kwa shilingi kupitia pesa kwa simu. Malipo ya mtandaoni yanaandaliwa kuanza. Unaweza kuchangia kwa uhamisho wa benki — tazama maelezo pembeni.

Tutatuma ombi la malipo kwenye simu hii. Liidhinishe kwa PIN yako.

Taarifa zako

Kwa ajili ya risiti yako. Bado unaweza kuchangia bila kutaja jina hapa chini.

Kwa ajili ya risiti yako. Inahitajika kwa malipo ya kadi.

Si lazima — kwa ajili ya risiti kwa SMS.

Utambuzi
Machaguo

Mchango + ada