Ujuzi Initiative

Ukurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unapitiwa upya. Ikiwa kuna jambo lisiloeleweka, toleo la Kiingereza ndilo litakalozingatiwa. Soma kwa Kiingereza

Nafasi ya mshauri

Washauri wa kujitolea kwa wafanyakazi huru wapya

Shiriki unachokijua. Mwongoze mfanyakazi huru mpya katika kuandaa wasifu wake, mazungumzo yake ya kwanza na wateja na kazi zake za kwanza zenye malipo.

Washauri ndio tofauti kati ya kuwa na cheti na kupata kazi ya kwanza yenye malipo. Tunatafuta wafanyakazi huru, wataalamu na wamiliki wa biashara ndogo wanaoweza kutoa muda kidogo kila wiki kwa mwanafunzi.

Washauri hufanya nini

  • Kupitia wasifu na jalada la kazi la mwanafunzi
  • Kumsaidia kujiandaa kwa mazungumzo na wateja na kupanga bei ya kazi yake
  • Kumfuatilia katika kazi zake za kwanza zenye malipo

Ushauri unaweza kufanyika mtandaoni au ana kwa ana. Tunakuunganisha na wanafunzi katika fani unayoifahamu na kukupa mafunzo mafupi ya utangulizi, ikiwemo kanuni zetu za ulinzi na usalama wa washiriki.

Tunachotafuta

  • Uzoefu katika fani ya kidijitali, ubunifu, ufundi au biashara
  • Takriban saa mbili kwa wiki kwa angalau miezi mitatu
  • Kujitolea kuzingatia kanuni zetu za ulinzi na usalama wa washiriki

Ujuzi Initiative haiombi kamwe fedha ili mtu aombe nafasi, achaguliwe au aanze. Tujulishe kuhusu ombi lolote la aina hiyo.

Kuhusu wewe
Uzoefu wako

Tenganisha kwa koma, k.m. usanifu, uingizaji data, masoko.

Angalau herufi 20.

PDF au Word, hadi MB 5. Huhifadhiwa kwa faragha, na huonwa tu na timu inayopitia maombi.

Ujumuishaji (si lazima)

Maswali haya yanatusaidia kufikia malengo yetu ya ujumuishaji na kupanga msaada, kama vile kumbi zinazofikika kwa urahisi. Kujibu ni hiari yako kabisa na hakuathiri vibaya maombi yako kwa namna yoyote.

Shiriki nasi Changia