Ujuzi Initiative

Ukurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unapitiwa upya. Ikiwa kuna jambo lisiloeleweka, toleo la Kiingereza ndilo litakalozingatiwa. Soma kwa Kiingereza

Kundi la mafunzo

Onyesha nia yako: mafunzo ya ujuzi wa kidijitali 2026/27

Makundi mapya ya mafunzo yanapangwa. Jisajili sasa ili uwe miongoni mwa wa kwanza kujulishwa nafasi zitakapofunguliwa katika mkoa wako.

Makundi yetu ya mafunzo yanafundisha ujuzi wa vitendo wa kidijitali, kazi huru na stadi laini kwa Kiswahili na Kiingereza, pamoja na mshauri na msaada wa kupata kazi yako ya kwanza yenye malipo.

Kipaumbele kinatolewa kwa vijana wenye umri wa miaka 18–35, wanawake, watu wenye ulemavu na watu kutoka vijijini na miji midogo. Kuonyesha nia hakukufungi kwa jambo lolote — tutawasiliana nawe kukujulisha tarehe, kumbi na msaada wowote unaopatikana (usafiri, vifurushi vya intaneti au upatikanaji wa vifaa).

Tunachotafuta

  • Umri wa miaka 18 au zaidi
  • Uwezo wa kuhudhuria vipindi vya muda usio kamili
  • Namba ya simu ambayo tunaweza kukupata

Ujuzi Initiative haiombi kamwe fedha ili mtu aombe nafasi, achaguliwe au aanze. Tujulishe kuhusu ombi lolote la aina hiyo.

Kuhusu wewe

Tutakufikia kwa SMS ikiwa huna barua pepe.

Historia yako

Tenganisha kwa koma, k.m. usanifu, uingizaji data, masoko.

Angalau herufi 20.

Ujumuishaji (si lazima)

Maswali haya yanatusaidia kufikia malengo yetu ya ujumuishaji na kupanga msaada, kama vile kumbi zinazofikika kwa urahisi. Kujibu ni hiari yako kabisa na hakuathiri vibaya maombi yako kwa namna yoyote.

Shiriki nasi Changia