Ujuzi Initiative

Ukurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unapitiwa upya. Ikiwa kuna jambo lisiloeleweka, toleo la Kiingereza ndilo litakalozingatiwa. Soma kwa Kiingereza

Tangazo Dakika 1 ya kusoma

Karibu kwenye tovuti yetu mpya

Makazi yetu mapya mtandaoni yanaleta pamoja kila tunachofanya: programu, njia za kuchangia, maombi ya mafunzo na kujitolea, na daftari la wazi la fedha tulizokabidhiwa.

Ujuzi Initiative ipo ili kugeuza ujuzi wa kidijitali kuwa kazi zenye malipo kwa vijana, wanawake na jamii zisizofikiwa ipasavyo nchini Tanzania. Tovuti yetu mpya imejengwa kuzunguka dhima hiyo.

Unachoweza kufanya hapa

  • Omba mafunzo au onyesha nia yako ya kujiunga na makundi yajayo ya mafunzo ya ujuzi wa kidijitali.
  • Jitolee au kuwa mshauri wa wafanyakazi huru wapya.
  • Changia kwa usalama kwa pesa kwa simu au kadi, mara moja au kila mwezi, na upokee risiti ambayo mtu yeyote anaweza kuihakiki.
  • Fuatilia fedha katika daftari letu la wazi la fedha, linaloonyesha kinachoingia na jinsi kinavyotumika, kwa kila mfuko.
  • Toa taarifa ya wasiwasi kwa siri, bila kutaja jina ukipenda.

Tovuti inapatikana kwa Kiswahili, Kiingereza, Kifaransa, Kijerumani, Kichina na Kiarabu, na inaonyesha kiasi kwa sarafu unayoichagua. Asante kwa kuwa sehemu ya safari kutoka kujifunza hadi kupata kipato.

Msaidie kijana wa Kitanzania kutoka kujifunza hadi kupata kipato

Nafasi ya mafunzo, mshauri, mwezi mmoja wa intaneti: kila mchango hutumika kwa madhumuni yake na kuripotiwa katika daftari letu la wazi la fedha.

Shiriki nasi Changia