Ujuzi Initiative

Ukurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unapitiwa upya. Ikiwa kuna jambo lisiloeleweka, toleo la Kiingereza ndilo litakalozingatiwa. Soma kwa Kiingereza

C01

Ujuzi wa Kidijitali na Ushauri

Ufahamu wa kidijitali kwa vitendo, utayari wa kazi huru, ujuzi wa ubunifu na wa kiufundi, stadi laini, na msaada wa kuongozwa hadi kupata kazi ya kwanza.

Programu nyingine

UDI

Programu Kamili ya Ujuzi Digital Initiative (UDI)

Programu yetu kuu ya miaka mitano (2026/27 – 2030/31): mafunzo ya ujuzi wa kidijitali na kazi huru, ushauri, vituo vya kidijitali vya jamii, vifaa na intaneti, uhamasishaji vijijini na usajili kwenye jukwaa — kila hatua ikipimwa.

Inaendelea Soma zaidi
APAI–UDI

Kusaidia Kupunguza Umaskini (APAI–UDI)

Kinatumia kazi za kidijitali kama njia ya kuondokana na umaskini: kutambua kaya maskini na zilizo karibu na umaskini, kuzielekeza kwenye kazi zenye malipo na manunuzi yanayosaidiwa, huku kila muamala ukiwa sehemu ya kumbukumbu za ushahidi.

Inaandaliwa Soma zaidi
SIP

Athari kwa Jamii: Ubia, Ukopeshaji, Uwekezaji na Ufadhili

Kinasimamia kila mtiririko wa fedha za shughuli zisizolenga faida — malengo ya michango, michango na udhamini, msaada kwa wanufaika na manunuzi yenye ruzuku — na kujenga ubia unaogharimia kazi hii.

Inaendelea Soma zaidi
Shiriki nasi Changia